Nini maana ya baruti na moshi kwenye video hizi tatu mpya za Bongo?

Nini maana ya baruti na moshi kwenye video hizi tatu mpya za Bongo?

Like
63
0
Tuesday, 24 January 2017
habari

Nafurahi ninapoona video kali zinazofanya vizuri kwenye channel za Bongo na nje ya Bongo ambazo zimeongozwa na director wazawa pia.

Kuna kipindi waongozaji walikuwa wanalalamika kuwa wasanii wanakimbilia nje kushuti video, wakati hata wao wakipewa bajeti nzuri wanaweza kufanya kazi nzuri.

Naweza kuwapongeza wasanii kwa kuona hilo licha ya kuwa bado serikali inalalamikiwa kuwa haitoi sapoti ipasavyo. Lakini kwa video hizi zilizotoka mwezi huu tena kwa kufukuzana pamoja na kuwa ni video kali ila naona kuna kitu kinajirudia tena kisicho na maana yeyote.

Kama utakua umeitaza video ya ngoma ya Roma na Moni, ‘Usimsahau Mchizi’ utakuwa umeona bidada mmoja akichezea baruti za moshi fulani hivi. Hivyo hivyo pia kwenye video ya Madee ‘Hela’ tunaona tena jamaa akichezea zile baruti za moshi.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *